Abin da za a nema a cikin kamfanin motsi mai nisa

Da farko, ya kamata ku nemi kamfani wanda ke ba da ƙididdigar ɗaure. Idan ƙididdigar kamfani ba ta ɗaure ba, tana iya ƙara farashin ku a cikin sanarwar ta ɗan lokaci, koda a ranar motsi. Lokacin da kuka sami ƙididdigar kimantawa daga kamfani mai motsi, yakamata a faɗi kalmomin "ƙididdigar ɗaura" akan sa. Idan kuwa ba haka ba, to kar a yarda da shi.

Hakanan ya kamata ku bincika zaɓuɓɓukan ɗaukar hoto na kamfani. Babban ɗaukar hoto yana ɗaukar ƙarin, amma kowane kamfani mai motsi yana ba da ɗaukar nauyin abin alhaki kyauta. Mahimmin ɗaukar hoto ba zai yi da yawa ba idan kayanku suka karye ko suka ɓace, amma kyakkyawan gwajin ingancin kamfani ne. Idan kamfani ba shi da ɗaukar nauyin ɗaukar nauyi na asali, kar a yi amfani da shi.

A ƙarshe, ya kamata kuyi la'akari da amfani da katun ko akwatunan jujjuya filastik. An ba da shawarar yin hayan akwatinan jujjuya filastik daga kamfanin da ke motsawa, wanda za a iya sake yin fa'ida. Katun din ana iya yarwa. Amfani da akwatunan jujjuya filastik yana rage farashin motsi.


Post lokaci: Mayu-17-2021