Me yasa yawancin kamfanoni ke zaɓar akwatunan sassan filastik?

Da farko dai, akwatin sassan ba mai guba ba ne, mara wari, ba ya da danshi, kuma yana da juriya ta lalata, wanda zai iya biyan bukatun adana kayan lantarki da sauran kayan da yanayin ajiya da yawa, musamman ma dangane da juriyar danshi. Abu na farko da sassan ajiya ke fuskanta shine ƙarancin laima. Ba wai kawai yana da sauki a sanya sassan su yi tsatsa ba, amma iskar oxygen a cikin iska tana aiki ne a matsayin iskar shaka kuma tururin ruwa (danshi) na iya aiki a matsayin wutan lantarki, wanda ke lalata sassan kuma yake sa a goge su. Yawan ruwan sha na akwatin sassan filastik kasa da 0.01%, yana da juriya mai kyau na danshi.

Abu na biyu, akwatin sassan filastik yana da kyakkyawan tasirin juriya kuma baya da sauƙi a karya ƙarƙashin matsin lamba ko tasiri. Akwatin sassan duniya yana ɗaukar yanayin ƙirar zane-zane na gargajiya, kuma sabon akwatin ɓangaren da kayan aikin Zhicun suka samar yana da haƙarƙarin haƙarƙari a gefe, wanda zai iya sa akwatin ɓangarorin ya sami sakamako mai kyau.

Tsarin sassauƙa na akwatin kayan kayan ajiya na Zhicun shima muhimmin dalili ne wanda yasa kamfanoni da yawa zasu iya fifita shi. Ana iya amfani da akwatin sassan taro shi kaɗai ko a haɗe cikin sauƙi ta hanyar shafi. Yawancin akwatin sassan guanyu sun ɗauki wannan ƙirar. Tare da ci gaba da manyan sikelin-kere da ƙirar ƙwararru, aikace-aikacen akwatunan ɓangarorin da aka ɗora baya suna ƙaruwa. Ana iya haɗa shi cikin sauƙi tare da ɗakuna da teburin kayan aikin rataye, adana sarari, sanya abubuwa su zama masu sauƙi, da haɓaka ƙimar aiki. Mallakar wani kaso mafi girma na kasuwa a cikin tallan akwatin.


Post lokaci: Mayu-17-2021